Sep 6, 2011

DIVA LOVENESS LOVE AWASHUKIA WANAOMCHAFUA

26 comments:

  1. Girl ya fine,thats why fellas talk crazy aboutcha,
    dont let them suckers over read ya mind,
    chobaray

    ReplyDelete
  2. she is beautiful man , kumbe diva mzuri hivi?

    ReplyDelete
  3. pole sana,,,there is a law concerning defamation,,thoo its some how complicated in Tanzania, hasa linapokuja swala la mitandaoni,,,ts some how simple kwa magazetini but kwa huku mitandaoni we have to be extra careful!!!! Lawyer

    ReplyDelete
  4. oyaa feti mbona watuletea utumbo huu huku!!! mtoto mshamba saana hana lolote mlavumbi huyo.kujishaua tu. kazii unayo mwaka huu

    ReplyDelete
  5. UNAJUA SIKU ZOTE KANGA HATAGII-UTUMWANI HAWA JAMAA WANAOMFUATILIA DADA YETU DIVA WANA LAO JAMBO CHA MSINGI LAZIMA TUTAMBUE LIFE IS WHAT WE MAKE IT ALWAYS HAR BEEN ALWAYS WILL BE.UNAJUA SIKU ZOTE KANGA HATAGII-UTUMWANI HAWA JAMAA WANAOMFUATILIA DADA YETU DIVA WANA LAO JAMBO CHA MSINGI LAZIMA TUTAMBUE LIFE IS WHAT WE MAKE IT ALWAYS HAR BEEN ALWAYS WILL BE.

    ReplyDelete
  6. hi diva,jst like tha way u put things open,n secondly ur cute,i mean ur eyes n everything,its all kul to me.na mtu kukuongelea wewe on both sides wala isikuumize kichwa kila mtu hata yesu mwenyewe kuna vitu vingi tuu walimuongelea na wanazidi kumuongelea on both sides,its part of life na kumbuka wewe ni brogger so stand on ur feet n face it,kitu kimoja tuu sijakipenda mimi kama mimi lugha uliyoitumia wasn proper ni lugha chafu na ya kiuni flani,sorr najuwa hapo na mimi nimekukera lakini ukweli ndo huo,why do u hv to use "F WORDS"ni nini unajaribu kutuambia,meeen thats wasn riiiight,na naomba usiibanie hii coment au vp?sisi n i watanzania na walengwa ni watanzania haoa hao unaodai wanakusema na sisi tunaongea kiswahili na sio those "F WORDS"na umesema wewe ni celebrity???????,its me ur brother farid battenga.

    ReplyDelete
  7. Cute?? oh please need glasses or change it/take of your sun glasses...she is just fine but not cute..

    ReplyDelete
  8. unapokuwa katika jamii, mengi yataongelewa kuhusu wewe yawe mazuri au mabaya .so kuriakti namna hiyo inaonyesha ni jinsi gani haujakomaa kimawazo na hujiamini. jirekebishe dada na tak it easy.

    ReplyDelete
  9. huna point mwehu wewe... kimyaa

    ReplyDelete
  10. Mi mwenyewe nakuchukia kinoma noma yaani! Kwa love story zako uchwara za kutunga kwenye ala za roho. Ningekua karibu ningekupa za uso na mimiMi mwenyewe nakuchukia kinoma noma yaani! Kwa love story zako uchwara za kutunga kwenye ala za roho. Ningekua karibu ningekupa za uso na mimi

    ReplyDelete
  11. hellow Diva and Fetty,
    thanx God coz diva is amazingly pretty sweety gal, but to be frank hajitambui ni mtu wa namna gani.
    Unavyoongea kwenye hii clip unadhan upo sahihi lakini kiukweli umekosea tena kukosea kuliko kukubwa sana, unatumia ligha ya matusi kumtukana nani hapo???? sisi tunaoangalia blog????? hao waliokutukana???? huyu alopost hii clip???? au unamtukana nani???????
    u r nat a celebrity my sisy, na kama kuw celebrity ni kutisha watu utawasue, bac wooote huku tz ni macebrity,
    kwanza hujiheshimu, unaongea kwny media hukua unadrink something, umesomea uandishi kweli? na taratibu zote za kazi unazijua?? i cant believe.
    Umenikera na kunitibua sana, na from your reaction< it cmc vyote vilivyoongelewa ni kweli. My dear, haya maisha ukijibizana na kila mtu hutafanya kazi.
    kitambue

    ReplyDelete
  12. mbayyyyyyaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

    ReplyDelete
  13. watu wanaweza kukuzungumizia jinsi wanavyotaka lakini aimaanishi kuwa wewe ni mmoja wao.kazi nzuri.

    ReplyDelete
  14. Dawa ya mswaki bei ndogo sana, bet you havent done your shopping properly. Get some SENSODYNE. IT helps stop kuongea pumba, u live in your own world sweertheart, think you are all that, sababu ya radio station, thats cheap. I bet aunt wa movies is better a celebrity than this self proclaimed cutie/celebrity.

    ReplyDelete
  15. she is cute bwana , acha ku hate ,she is beautiful and cute ,angalia vizuri wee jombaaa,mtoto mzuri huyu

    ReplyDelete
  16. diva hii Tanzania mama sio marekani ,punguza uzungu otherwise,unakimbiza kitaa sana,tunakukubali ile mbaya,big up

    ReplyDelete
  17. mtoto mzuri huy jamani ,ntampata mie ntauza hata gari yangu nioe , kifaa bwana , saut ,sura,shepu mimi nadata kabisa,mguu wake wa bia,tako lake kuna siku kakatiza mlimani masela macho nje,mtoto mkali huyu

    ReplyDelete
  18. uleviiiiii nomaaaaaaa!!!!!

    ReplyDelete
  19. HUNA JIPYA WW......kila siku unataka kuongea wewe tu...kama ww huna privacy wacha jamii nayo ikuanike....heshima lazma ianzie kwako....

    ReplyDelete
  20. dada yangu kuna watu ambao wanaweza kuguswa na kwenye blog na akafanikisha kufungisha blog lakini si kama ww,we wakawaida saaaana! plz fetty ma dada toa uo uchafu na kama anataka kujibu tuhuma hizo mwambie apeleke hiyo recoded jamii wai upload bhana.

    ReplyDelete
  21. She is cute acheni ushamba mnaodiss!!Na wote wanaokudiss ndio wale wale wasiopenda kuona mtu anasonga mbele achana nao!!Hi bongo haifai kbs wakiona mtoto wa kike kafanya jambo wanatafuta njia ya kukosoa tu!! We mkali songa mbele!!

    ReplyDelete
  22. unajua siku zote ukitaka kumjua huyu yupo vipimpe nafasi ajieleze kwenye kadamnasi hapo utamjua huyupumba au punga haya dada pamoja watu wamekukosea wajibu wako kujieleza sasa mimi binafsi sijakuelewa unacho ongea zaidi ya pumba-tatizo wasichanamnalewa mapema mwanamke mwanamke tu hawezi kuwa mwanaume kaeni nyumbani mkate vitungu kazi za jamii hamziwezi sheeeeeet

    ReplyDelete
  23. Incredible story there. What occurred after?
    Thanks!

    my web page: solavei

    ReplyDelete
  24. Anyway, guys be smart, kama unaona Diva anakubore don't tune in or search for her pictures, let the chic live her damn life suckers!

    ReplyDelete


DESIGNED

THIS BLOG IS DESIGNED BY DESY ERNEST | PHONE NUMBER : +255-714-890-227 | EMAIL : desy@g5click.com